Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!
sashe 02_bg(1)
kafa (1)

LEAT-8 NTC Gwajin Thermistor

Takaitaccen Bayani:

Ta hanyar auna yanayin zafin jiki na thermistor, hade tare da da'irar gada, kuma bisa ka'idar bincike da ƙira, kayan aikin sun yi gwaji tare da ƙirar ma'aunin ma'aunin zafin jiki na dijital, wanda ke da babban hankali da kewayon zafin jiki wanda ya dace da auna zafin jiki na jikin ɗan adam.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

1. Auna halayen NTC thermistor;
2. Zana ma'aunin zafin jiki na dijital tare da nunin linzamin kwamfuta na 30 ~ 50 ℃.
Babban sigogi na fasaha:
1. DC 0~2V daidaitaccen daidaitacce wutar lantarki, matsakaicin 10mA na yanzu, kwanciyar hankali: 0.02% / min;
2. NTC thermistor, tare da kunshin karfe ko sassa daban-daban;
3. Tare da wutar lantarki da kwandon ruwa;
4. Ma'aunin zafi da sanyio na dijital, -40~150℃, ƙuduri 0.1℃, daidaito: ± 1℃;
5. Multimeter na dijital ɗaya tare da nunin lambobi 4 da rabi;
6. Guda ɗaya mai daidaitacce, gami da 3 masu iya daidaitawa.
* Ana iya daidaita buƙatun fasaha daban-daban.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana